Sími Lundarskóla 462 48 88
Sími Frístundar: 462 4560

Vinnutímaskráning starfsfólks

Heilsueflandi grunnskóli

Leitin að grenndargralinu

Færslusafn

Veðrið

Hvað eru margir að skoða síðuna?

Visitors online – 39:
users – 0
guests – 36
bots – 3
The maximum number of visits was – 2017-06-12:
all visits – 3436:
users – 0
guests – 924
bots – 2512
browser – Chrome 41.0.2272.96

Starfsfólk

Nafn Netfang Starf
Agnes Dögg Gunnarsdóttir agnesdogg@akmennt.is Skólaliði
Agnes Jónsdóttir Agnes agnesj@akmennt.is Stuðningsfulltrúi
Alda Bjarnadóttir Alda Bjarna aldabj@akmennt.is Íþróttakennsla/ sundkennsla
Alda Stefánsdóttir Alda aldast@akmennt.is Umsjónarkennari 5.bekk
Anna Sigríður Eiríksdóttir Anna Sigga annase@simnet.is Stuðningsfulltrúi/skólaliði
Atli Brynjólfsson Atli atli@akmennt.is Kennari í Upplýsinga- og tæknimennt  í 6. ­– 10. bekk.

Umsjónarmaður tölvumála

Ágústa Kristinsdóttir ak@akmennt.is Skólaliði
Ágústa Kristjánsdóttir Ágústa agustak@akmennt.is Sérkennari
Ásdís Sif Kristjánsdóttir Ásdís asdissif@akmennt.is Umsjónarkennari í 2. bekk
Ásgrímur Ingi Arngrímsson Ásgrímur Ingi asgrimur@akmennt.is  Íþróttakennari
Birgitta Gujónsdóttir Birgitta birgitta@akmennt.is Íþróttakennsla/ sundkennsla
Birna Margrét Arnþórsdóttir Birna bma@akmennt.is Enskukennari og umsjónarkennari í 9. bekk
Bjarney HallgrímsdóttirBjarney bjarneyh@akmennt.is Kennari
Bjarney B. Ríkharðsdóttir

bjarney@akmennt.is Starfsmaður í Frístund
Björg Jóna Sigtryggsdóttir Björg bjorgjona@akmennt.is Stuðningsfulltrúi
Brynja Þ. Erlendsdóttir Brynja brynjae@akmennt.is Skólaliði
Dagný Birnisdóttir Dagný deb@akmennt.is Skólasafnskennari
Elfa Rán Rúnarsdóttir

 

elfaran@akmennt.is Umsjónarkennari
Elfar Árni Aðalsteinsson

StarfsmannaspjaldSynaMynd

 elfararni@akmennt.is Íþróttakennari
Elías Gunnar þorbjörnsson Elías elias@akmennt.is Skólastjóri
Elín Berglind Skúladóttir Elín Berglind elinb@akmennt.is  Myndmenntakennari
Fjóla Björk Ottósdóttir

 

 fjolao@akmennt.is Usmjónarkennari í 7.bekk
Friðrika Tómasdóttir

 

 fridrika@akmennt.is Umsjónarkennari
Guðlaug Ringsted Systa systa@akmennt.is Stuðningsfulltrúi
Guðmundur Friðgeir Guðmundsson Friðgeir fridgeir@akmennt.is Umsjónarkennari í 7. bekk
Guðrún Brynja Sigurðardóttir Guðrún Brynja gbryn@akmennt.is
Hafdís Einarsdóttir Hafdís hadda@akmennt.is Umsjónarkennari í 1. bekk
Hallfríður Einarsdóttir Fríða hallfridur@akmennt.is Ritari
Heiðar Þór RúnarssonHeiðar  heidartr@akmennt.is Umsjónarkennari í 4.bekk
Helga Guðrún Magnúsdóttir

 

helgag@akmennt.is  Íslenska og danska á unglingastigi
Helga Rún Traustadóttir helgarun@akmennt.is Kennari
Helga Ragnheiður Gunnlaugsdóttir Helga hrg@akmennt.is Deildarstjóri eldra stigs
Hólmfríður G. Sigurðardóttir Hólmfríður holmsig@akmennt.is Sérkennari
Ingibjörg Elín Jónasdóttir Ingibjörg Elín ingajon@akmennt.is
Ingibjörg Eyjólfsdóttir Ingibjörg ingey@akmennt.is Umsjónarkennari í 5.bekk
Ingunn PálsdóttirIngunn ingunnp@akmennt.is Stuðningsfulltrúi
Íris Ósk Tryggvadóttir

ÍrisOsk

 irisosk@akmennt.is Umsjónarkennari
Járnbrá Ólafsdóttir jarnbra@akmennt.is Aðstoðarmatráður
Jóhanna Einarsdóttir Jóhanna habjei@akmennt.is Forstöðumaður Frístundar
Jóhannes ÁslaugssonJóhannesJóhannes joli@akmennt.is Kennari í Hönnun og smíði

Frumkvöðull í FabLab

Jón Aðalsteinn Brynjólfsson Jonni jon@akmennt.is Náttúrurfræðikennari og umsjónarkennari í 10. bekk
Jón Guðmundsson

 

jong@akmennt.is Húsvörður
Jónína Vilborg Karlsdóttir Villa villa@akmennt.is Textílmenntakennari

Frumkvöðull í FabLab

Karen Dögg Geirsdóttir kdg@akmennt.is Skólaliði
Karólína Margrét Másdóttir Karólína karolina@akmennt.is Kennari
Kittý Ásgeirsdóttir kittya@akmennt.is Kennari
Kristín Óladóttir kristino@akmennt.is Skólaliði
Kristín Irene Valdemarsdóttir Kristín irene@akmennt.is Ráðgjafi
Laufey H. Svavarsdóttir

laufeysv@akmennt.is Umsjónarkennari í 4. bekk
Margrét Rún Karlsdóttir Margrét mrk@akmennt.is Umsjónarkennari  í 3. bekk
María Arngrímsdóttir María A ma@akmennt.is Ritari
María ýr Donaire María mariayd@akmennt.is Skólaliði
Maríanna Ragnarsdóttir Maríanna marianna@akmennt.is Deildarstjóri yngra stigs og staðgengill skólastjóra
Rannveig ElíasdóttirRannveig Elíasdóttir rannve@akmennt.is Skólahjúkrunarfræðingur
Rósa Hrefna Gísladóttir

 

 rosahrefna@akmennt.is Kennari
Rósa Karlsdóttir

 

 rosak@akmennt.is Kennari
Rósa Ösp TraustadóttirRósa Ösp rosa.osp@akmennt.is Aðstoð í matsal
Sigríður K. Bjarkadóttir Sigga Stína siggastina@akmennt.is Stuðningsfulltrúi
Sigríður María Bjarnadóttir Sigga Bjarna siggabjarna@akmennt.is Heimilisfræðikennari
Sigríður María Magnúsdóttir Sigríður María siggam@akmennt.is Umsjónarkennari í 6. bekk
Sigrún Kristín JónsdóttirSigrún Kristín sigrunj@akmennt.is Umsjónarkennari í 8. bekk

Frumkvöðull (Entrepreneur)

Skafti Ingimarssonimg_1905skafti

 

 skafti@akmennt.is Umsjónarkennari í 10.bekk
Sigrún Kjartansdóttir

 

sigrunk@akmennt.is aðstoðarmatráður
Soffía Steinunn Garðarsdóttir Steina soffiast@akmennt.is Skólaliði
Steinunn Kalla Hlöðversdóttir

 

kalla@akmennt.is Matráður
Sunna Svansdóttir Sunna sunna@akmennt.is Þroskaþjálfi
Svala Dröfn Árnadóttir

 

svaladrofn@akmennt.is Skólaliði
Særún Guðgeirsdóttir Særún saerung@akmennt.is Stuðningsfulltrúi
Tinna Guðrún Bjarnadóttir

 

tinnagunnur@akmennt.is Skólaliði
Valgerður Daníelsdóttir valla@akmennt.is Kennari
Valgerður Davíðsdóttir Valla valgerdurd@akmennt.is Skólaliði
Valur Smári Friðvinsson valur@akmennt.is Húsvörður
Vordís Guðmundsdóttir

StarfsmannaspjaldSynaMyndVordis

vordisg@akmennt.is Kennari
Þórhalla Laufey Guðmundsdóttir Þórhalla thorhalla@akmennt.is Myndmenntakennari

 

Þórólfur Sveinsson

 

 thorolfur@akmennt.is Skólaliði
Þröstur Már Pálmason

throsturm@akmennt.is Kennari